shafi_banner

Liquid Indigo Blue Processing

Shijiazhuang Yanhui Dye Co., Ltd yana kawo sauyi a masana'antar denim tare da sabon tsarin rini na Liquid Indigo Blue.Kwanan nan mun gabatar da wani sabon yanayin muhalli Liquid Indigo Blue, wani nau'in ruwa na vat Indigo Blue, wanda ya fi fa'ida ga rini na denim idan aka kwatanta da hanyoyin rini na gargajiya.

Bugu da ƙari, Liquid Indigo Blue dye ya fi tsada kuma yana buƙatar lokaci kaɗan don tsarin rini, yin Liquid indigo ya zama kyakkyawan zaɓi ga masu sana'a na denim suna neman inganta haɓakar samar da kayan aikin su. masana'antun denim, suna ba da hanya mai ɗorewa da inganci don launi kayan yadudduka na denim.

Hanyoyin rini da suka dace don Liquid Indigo Blue sune kamar haka:

1.Yarinya pretreatment

aa

Teburin bugu da rini
injin rini

Kafin yin rini, sai a jiƙa farar zaren a cikin raɗaɗi na ƴan mintuna don yin laushin zaren, sannan a wanke shi da ruwa mai tsafta, sannan a mirgine a bushe shi da na'urar pad.

qqq

Ana iya matse ruwan ta hanyar rollers a cikin layin samarwa ko ta hanyar ƙaramin injin niƙa kamar yadda aka nuna a hoto zuwa dama.

2.Shirin Maganin Rini

b
qqqq

Na farko, auna 7g na rage samfurin samfurin Liquid Indigo Blue cikin 500g na ruwa.

c

Na biyu, ƙara 0.7g na caustic soda.

d

Sa'an nan, ƙara 1.4g na sodium Hydrosulfite.

e

A ƙarshe, motsawa daidai, narkar da shi sosai, kuma fara rini bayan minti 5-10.

qqq

Wannan shine maganin rini na Sinawa da wani indigo ruwa na wani kamfani, duka 30% abun ciki da rabo iri ɗaya.Idan indigo ruwa yana da abun ciki na 40%, to adadin indigo ruwa da aka ɗauka shine gram 5.185, sauran kuma ya kasance iri ɗaya.

Kula da: Rabo na turawa foda shine 1: 0.1: 0.2

3.Dyeing yarn (dips uku da pads uku)

Mataki na farko :A fitar da zaren da aka jika da ruwa, sai a wanke da ruwa mai tsafta, sai a mirgine shi ya bushe, sai a yi laushi, sai a fara rini, sai a jika shi a cikin ruwan rini na tsawon dakika 15, sai a samu oxidized na tsawon dakika 15 sannan a juye a bushe. shi da injin kushin.
Mataki na biyu: A datse busasshen zaren, sannan a jika shi a cikin ruwan rini na tsawon dakika 15, sai a sanya Oxidize shi na dakika 15, sannan a mirgine shi da busasshen na'urar.
Mataki na Uku: A lallace zaren da aka yi wa dunkulewa don cire danshi, sannan a nutsar da shi a cikin maganin rini na tsawon dakika 15, sannan a dasa shi cikin dakika 15 kafin a mirgine shi da busar da shi da na'urar da za a yi rini. da pads uku.
A ƙarshe, yin samfurin samfurin ta bushewa da ɗaure .

f

Indigo ruwan mu idan aka kwatanta da samfurin yarn na BC.

g1

Wannan shi ne sakamakon kwatancen samfurin mu na kan layi a masana'antar denim a Bangladesh, kuma an haɗa tsarin rini.

4.Kurkure Rini

h

Bayan yin rini, ɗauki ƙaramin adadin samfuran zaren rini da bleach a wanke su don ganin zurfin launi bayan kurkura.

Gabaɗaya, ƙaddamar da tsarin rini na Liquid Indigo Blue ta Shijiazhuang Yanhui Dye Co., Ltd. wani muhimmin ci gaba ne ga masana'antar denim.Ta hanyar ba da hanya mai ɗorewa da inganci don canza launin denim yadudduka, "YANHUI DYE" yana taka muhimmiyar rawa wajen haifar da canji mai kyau a cikin masana'antu.Tare da fasalulluka masu dacewa da muhalli da ingantaccen aikin rini, Liquid Indigo Blue an saita shi don sauya yadda ake rina denim, saita sabon ma'auni don dorewa da ingantaccen samar da denim.


Lokacin aikawa: Dec-27-2023